อยากติดบางมดรอบพอร์ตทำไงดีครับ

ผมเป็นนักเรียนม.5 เกรดไม่เคยต่ำกว่า3.9 ครับ กำลังจะขึ้นเทอม2 ครับผมอยากเข้ารอบพอร์ตวิศวะโยธาบางมดครับ ผมมีผลงานเกี่ยวกับหุ่นยนกับโครงงานคณิตศาสตร์อยู่บ้าง เเต่ไม่ฝช่ระดับประเทศเลยซักอันครับ เคยสมัครค่ายวิศวะโยธาบางมดไปเเล้วครับเเต่ไม่ติด ช่วงนี้โควิดมันไม่มีเเข่งอะไรเลยผมเลยได้คำเเนะนำจากครูเเนะเเนวโรงเรียนว่าให้ไปเรียนเก็บเกียรติบัตรจากเว็บไซต์ thaimoocเอาอะครับ ผมอยากถามว่าถ้าเราเก็บเกียรติบัตรจากการเรียนคอร์สของมหาลัยจากเว็บไซต์ thaimooc จะมีสิทติดมั้ยเหรอครับเเล้วถ้ามีสิทติดควรยื่นโครงการไหนดีเหรอครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่