อยากเปลี่ยนเน็ตบ้านค่ะ

กระทู้คำถาม
คือทางบ้านเราของเดิมใช้ 3BB อยู่อยากเปลี่ยนค่ายค่ะเพราะภายใน 1อาทิตย์เน็ตหลุดบ่อยมากเลยเราใช้เรียนออนไลน์อย่างเดียว ที่เหลือ คุณป้าวัยเกษียณ กับคุณลุงวัยเกษียณดูแค่ยูทูปกับเล่นไลน์เลื่อนเฟสธรรมดาค่ะ คนใช้เน็ต3ถึง4คน เราก็โทรไปสอบถามทางค่ายที่เราใช้อยู่เอาแต่แนะนำให้เปลี่ยนแพกเกจ เราใช้ตัว 900 บาท 1gb/700mb ค่ะ(ซื้อเผื่อตอนวันรวมญาติค่ะ พวกวันตรุษ วันสราท) เลยจะเปลี่ยนค่ายแทนเปลี่ยนแพกเกจค่ะ รบกวนช่วยแนะนำเน็ตบ้านที่วางใจไม่หลุดปลิวตายกลางอากาศหน่อยค่ะ ขอบพระคุณสำหรับทุกท่านที่เข้ามาอ่านและแนะนำค่ะ
 เพี้ยนmbptเพี้ยนmbptเพี้ยนmbpt
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่