ค่าใช้จ่ายตรวจหาโรค

คือเราสังเกตุอาการตัวเองมาสักพักแล้วเราทานเท่าเดิมแต่น้ำหนักกลับลดลงไป หนาวง่ายขึ้น จากหาข้อมูลต่างๆมาเราเข้าข่าย โรคไทรอยด์ แต่จังไม่แน่ใจ อยากจะไปตรวจที่โรงพยาบาล เราต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมไหมคะ (มีประกันสังคม) แต่ไม่รู้ว่าครอบคลุมแค่รักษา หรือตรวจหาโรคได้ด้วย ถ้ามีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คะ ใครเคยไปตรวจหาโรคมาบ้างรบกวนให้คำแนะนำทีค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่