หาชื่อดนตรีพื้นหลังประกอบละครเรื่องวันทอง

เราเข้าเรื่องเลยนะคะจะได้ไม่เสียเวลา คือหลังจากที่เราย้อนกลับไปดูละครเรื่องวันทองย้อนหลัง ep.4 นาทีที่ 21:05 มันมีดนตรีไทยประกอบเป็นเพลงพื้นหลังตอนที่ขุนแผนกำลังจะก้มไปจูบสไบของวันทอง

เราอยากทราบว่ามันเป็นแค่ดนตรีประกอบเฉยๆหรือว่ามีเพลงแบบเต็มด้วยหรอคะ

พอดีเรารู้สึกว่ามันเพราะมากๆเลยค่ะในทุกๆฉากที่มีดนตรีประกอบอันนี้เข้ามา แต่หาเท่าไหร่ก็หาไม่เจอสักทีต้องรบกวนเพื่อนๆในพันทิปกันด้วยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่