อยากรู้ว่านี่ใช่อาการของไส้เลื่อนไหม?

สวัสดี​ค่ะคือเมื่อ 3-4 วันก่อนเราตื่นมาแล้วรู้สึกเจ็บที่ขาหนีบเราก็คลำๆดูแล้วเหมือนมีก้อนเล็กๆอยู่ 1 ก้อนทั้งสองข้างเลย แล้วเราก็ตกขาวเป็นสีน้ำตาลประมาณ 2-3 วัน​ แต่ไม่มีกลิ่นค่ะแม้แต่กลิ่นเลือดก็ไม่มี​ แล้วเวลาถ่ายก็ถ่ายเหลวค่ะเหมือนคนท้องเสีย 2 ครั้ง พอเมื่อวานเราลองคลำๆดูอีกทีมันเหมือนจะเป็เส้นๆเหมือนลำไส้เลยค่ะแล้วก็มีก้อนเพิ่มมาอีก 1 ก้อน​แล้วก็รู้สึกปวดๆค่ะแต่ปวดไม่มากปวดตั้งแต่วันแรกที่เป็นเลยค่ะ อยากทราบว่าใช่อาการของไส้เลื่อนรึป่าวคะ  ก่อนหน้านี้เราเป็นไข้ชิกุนคุนยาด้วยค่ะTT

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่