ปี1 เทอม1 หนูคิดว่าติดเอฟวิชาแน่ แก้ยังไงดีคะ??

สวัสดีค่ะทุกคน คือตอนนี้เรียนสาขาวิจิตรศิลป์ ปี1 เทอม1 ม.เราอาจารย์ไม่ค่อยสนใจนักเรียนเท่าไหร่กับการเรียนออนไลน์ รุ่นพี่ที่รู้จักหลายคนเค้าบอกมันจบยาก ไม่รู้สถาบันอื่นเป็นหรือเปล่า? มีวิชาหนึ่งที่ตอนนี้คาดว่าน่าจะติดเอฟแน่ งานเสร็จหมดแล้ว แต่อาจารย์ไม่รู้ว่าจะให้ส่งอยู่รึเปล่า? (แค่วิชานี้วิชาเดียวนะคะ วิชาอื่นโล่งแล้ว) ตอนนี้เคลียดมากค่ะ ไม่รู้ต้องเริ่มจากตรงไหนดี...T_T
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น