อาการแบบนี้เรียกว่าท้องมั้ย!!

คือว่าเรามีอะไรกับแฟนวันที่6หลังเราพึ่งหายเป็นประจำเดือน1วันแล้วไม่ได้ใส่ถุงยาง(แต่แฟนปล่อยนอกนะคะ)
แล้วมาวันนี้13ตุลาเราปวดท้องมากหลังกินข้าวเสร็จปวดเกร็งเลยคะพอกลับมาเรามาฉี่แล้วมันมีเลือดออกแล้วก็มีเหมือนเมือกเลือดออกมาด้วยคะแล้วมาช่วงเย็นๆตอน2ทุ่มเราก็มีเลือดออกมาอีกเราเลยสงสัยว่ามันเป็นเลือดประจำเดือนหรือเราแท้งมั้ยใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะคะเป็นหมอก็ดีคะเราก็เครียดๆเหมือนกัน🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่