คันหนังหัว​หนังลอก​ เป็นตุ่มแผล​ หนังหัวมีความมัน

ขอบคุณที่รับฟังครับ​ เดี๋ยวผมเล่าให้ฟัง​ ปัจจุบันผมอายุ15ปี​ ม.4จำไม่ได้เป็นตอนไหนที่พอจำได้เริ่มเป็นช่วง​ม.2เทอม2​ คันหัวมาก​ ระคายเคืองยิบยับเต็มหัวเกาหนังหัวทีคือจะหลุดเป็นนขุยๆสะบัดผมทีฟุ้งเต็มอากาศ​ และชอบคันช่วงตื่นนอน​ สระผม​ อากาศร้อนเหงื่อออก​ เกาจนแสบผมก็เกามาตลอดไม่ได้รักษาเพราะคิดว่าสระผมคงหายเอง​ จนปัจจุบัน15​ ม.4ผมเกาปกติธรรมดาเพราะชินและติดเป็นนิสัยบางครั้งไม่ได้คันแต่แกะหนังหัวและแผล​ หนังหัวติดเล็บและหนังหัวจะมีความมันและคันเกือบทั้งหัวมีผมล่วงบ้างเล็กน้อย​ ผมอาจพูดมากไปแต่ถ้าไม่บอกมาทั้งหมดมันอึดอัด ต้องทำยังไงถึงหาย​ ต้องใช้อะไรกินยาอะไร​ สระผมยี่ห้ออะไร​ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่