แพ๊กเกจเน็ตเสริม ais เน็ตช้า

กระทู้คำถาม
ผมใช้เน็ตมือถือค่าย ais ซึ่งผมมีโปรเน็ตอยู่ทั้งหมด 2 โปร ซื้อเมื่อวาน (วันที่ 12/10/64) จำนวน 2 โปร คือ แพ๊ก 50 บาท เน็ต 2.5 GB เร็ว 4 MB และ เหมา 350 บาท เน็ตไม่จำกัดความเร็ว 1 MB
ซึ่งวันนี้ผมซื้อโปรเน็ตเสริม เหมา เหมา เน็ตเร็ว 10 Mb 7 วัน เพิ่ม เพราะต้องการให้เน็ตมันเร็วขึ้น แต่ยังช้าเหมือนเมื่อวาน ไม่ทราบว่าจะแก้ปัญหาได้อย่างไรครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น