ช่วยด้วยค่ะ ขอรับบริจาคอาหารแมว

กระทู้สนทนา
ขออนุญาติคะ สวัสดีคะเพื่อนๆพันทิพพทุกคนตอนนี้เราเครียดมากไม่รู้จะพึ่งใคร นึก ออกแค่ที่นี้ เราเลี้ยงแมวอยู่11 ตัว เป็นแมวที่เราเก็บมาจากข้างทางบ้าง แถวบ้านบ้าง
เมื่อก่อนเรายังมีงานทำพอมีกำลังซื้ออาหาร แต่ตอนนี้เราตกงาน
 เราไม่มีปัญญาซื้อ อาหารมาให้น้องๆแมวบางวันก็กินกันไม่อิ่ม สงสารน้องมาก ใหนยังมีเด็กที่เรารับจ้างเลี้ยง อีกซึ่งตินนี้ค่าจ้างเลี้ยงก็ไม่ได้ ค่ากิน ค่าอะไร
ตกที่เราทั้งหมด ทั้งแมวทั้งคนเราอดได้ แต่สงสาร แมวกับเด็ก แม่เด็กก็ไม่สนใจใยดี อะไรเลย เราเครียดมาก หลายครั้งที่เราอยากจบชีวติตเราเองให้มันจบ.
เพื่อนๆคนใหน พอมีอาหารแมวเราขอรับริจาคบ้างนะคะ น่า สงสารมาก กินก็ไ่มาอิ่ม เลยตั้งแต่เราตกงาน บางวันก็ได้เพื่อนบ้านเอามาเทให้เขาก็ให้ได้ไม่เยะเขาก็มี7ตัว บางทีเจ้าขอบ้านเช่า ก็ซื้อมาให้  ขอบคุณล่วงหน้าาคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่