แฟนเลือกคบเราที่หน้าตา ควรถอยมั้ย

คือเรามีเพื่อนคนนึงในโลกออนไลน์ค่ะ แล้ววันนึงเราลงสตอรี่เกี่ยวกับตัวเอง แล้วเพื่อนของเพื่อนเราก็ทักมา จริงๆเคยคุยกันก่อนนิดนึงแล้วนะคะ แล้วเขาก็มาเต๊าะเราอะค่ะ พยายามชมว่าเราสวยต่างๆ เรายอมรับว่าเขาเป็นผู้หญิงที่หล่อและนิสัยดีมากก คือตรงสเปคเราทุกอย่างเลยค่ะ แล้วเขาก็มาขอเราเป็นแฟนค่ะ เลยตอบตกลงไป แต่เขาดูไม่ได้รักเราจากนิสัยใจคอเลยค่ะ พอถามเขาว่าคบกับเราที่หน้าตารึป่าว เขาก็เงียบแล้วก็พยายามเปลี่ยนเรื่อง แล้วเขาก็ชอบถามเราว่ามาเจอกันมั้ย เพราะจังหวัดที่เราอยู่กับจังหวัดที่เขาอยู่มันใกล้ๆกันอะค่ะ แต่เราก็ยังไม่ได้เจอกันนะคะเพราะสถานการณ์ตอนนี้มันไม่ค่อยดีเท่าไหร่
ปล.แฟนเราเป็นผู้หญิงนะคะ เราคบได้ทุกเพศค่ะTT
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่