เป็นสาววายผิดมั้ย?

กระทู้คำถาม
เราก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบสาววายมากๆชอบจิ้นชายโน้นคู่นี้ให้มารักกันเล่นtiktokไปเรื่อยๆก็เริ่มเอาชายคนนู้นคู่นี่มันจิ้นกันจนวันหนึ่งพ่อแม่เราเขามาเปิดเจอแล้วเขาบอกว่ามันไม่ดีเขายอมรับไม่ได้เราก็เลยอยากรู้ว่าเราเป็นสาววายเนี่ยเราผิดไหมมันแปลกไหมผู้ใหญ่บางคนก็หัวโบราณเกินไปไม่ยอมรับในเพศที่ 3 เราไม่เข้าใจว่าทำไมเขาถึงว่าสาวายผิดเป็นสาววายไม่ดี?
[code]ใส่โค้ด
[/code]
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่