จนท.แจ้งไม่ผ่านหลักเกณฑ์แต่ผลในแอพยังไม่อนุมัติ SCB

ใครพอทราบไหมคะตอนแรกเจ้าหน้าที่มาประเมินแจ้งเราว่าผ่านแน่นอนเตรียมรอรับเงินผ่านไป7วันโทรไปถามจนท.เซลเค้าบอกเราไม่ผ่านเกณฑ์ทุกอย่างไม่สามารถอนุมัติสินเชื่อได้แต่มาเจอกระทู้นึงเค้าบอกสามารถเช็คผลในแอพได้แต่ผลในแอพยังอยู่ขั้นดำเนินการควรรอผลหรือถอดใจดีคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6689638

เพื่อประสานเจ้าหน้าที่ตรวจสอบผลการสมัคร รบกวนท่านแจ้งรายละเอียดผ่านช่องทางหลังไมค์เพิ่มเติมค่ะ โดยการคลิกที่ SCB Thailand ด้านล่าง เมื่อเข้าไปแล้วเลือกเมนู "ส่งข้อความ" ได้เลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่