เพลง Go Solo ของ Tom Rosenthal

กระทู้คำถาม
คือเราอยากทราบว่า เพลง Go Solo ของ Tom Rosenthal  เคยประกอบในหนัง ซีรีย์เรื่องอะไร หรือเป็นเพลงประกอบอะไรบ้างคะ คือเราได้ยินเพลงนี้ เรารู้สึกได้ว่าเราเคยฟังเพลงนี้มาก่อน แต่ก็นึกไม่ออกสักทีค่ะ คือมันเป็นสิ่งเล็กๆน้อยๆมาก แต่เราเครียดเลยค่ะ5555 คือต้องนึกให้ออก5555
(ส่วนตัว เราชอบดูซีรีย์เกาหลี แต่ไม่มั่นใจว่ามาจากซีรีย์เกาหลีรึปล่าว)
ช่วยเราหาคำตอบหน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ💜
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่