วิธีสร้าง gift code ของ mebmarket

ลองกดเข้าออกเว็บไซต์ mebmarket หลายครั้งแล้วค่ะ
พอดีเป็นนักเขียน เล่ม1กับ2เคยสร้าง gift code แจกเป็นกิจกรรมเล็กๆมาก่อน

แต่สงสัยเล่มที่3คงใช้เวลาแต่งนานเกินไป ทำเป็นไฟล์เสร็จแล้ว แต่ยังหาวิธีสร้าง gift code ไม่เจอเลย

ใครพอรู้วิธีส้รางบ้างคะ นักเขียนอย่างเราอยากจัดกิจกรรมแจกให้นักอ่านของตัวเองอ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ตอนนี้งงมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่