มอเตอร์ไซค์ Honda icon สตาร์ทไม่ติด

อยากถามทุกๆท่านครับ
Honda icon พึ่งเปลี่ยนไดร์สตาร์ทมาได้ 1 วัน วันต่อมาระหว่างที่ขับอยู่รอบเครื่องต่ำลงจนรถดับไปเอง หลังจากนั้นสตาร์ทไม่ติด (สตาร์ทไม่ติดในที่นี่คือ มีเสียงสตาร์ทนะครับแต่เครื่องไม่ติดเหมือนเวลาแบตหมดนะครับ) เบื้องต้นรองเปลี่ยนแบตแล้วไม่หาย ท่านใดพอรู้ปัญหาแจ้งทีนะครับ กลัวไปโดนค่าช่าง แพงๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่