ในชีวิตจริง ๆ มีใครเคยเห็นคนถูกตบหน้าบ้าง (ตบจริงจังด้วยอารมณ์โกรธ ไม่ได้ตบเบา ๆ แบบหยอกล้อ)

กระทู้คำถาม
คือถ้าเป็นในหนังหรือในซีรีส์ ทั้งไทยและต่างประเทศ ฉากถูกตบหน้าจะมีให้เห็นอยู่บ่อย ๆ จนคุ้นตา  จนแทบจะเป็นเรื่องปกติ  ตามอารมณ์ของหนัง  แล้วในชีวิตจริง ๆ ได้เห็นกันบ้างไหมครับ  ผมเคยเห็นคนทะเลาะกัน  (หญิง-หญิง) แบบจิกผมแล้วก็ซัดกันชุลมุนล้มลุกคลุกคลาน  แต่ไม่มีซีนตบหน้า คือจริง ๆ ต่างฝ่ายต่างก็จะตบกันแหล่ะ แต่มัวกอดรัดเหวี่ยงไปเหวี่ยงมา  เลยไม่มีจังหวะตบ สุดท้ายก็โดนคนมาห้ามจับแยกย้ายกันไป

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่