ขอปรึกษา ลายการ์ตูนบนเสื้อนี้จากเรื่องใดครับ

ข้อมูลที่ผมทราบมาคือเป็น ของ แบรนด์ RVCA

ราคาประมาณ150-200 แต่ลายบนเสื้อผม

ไม่ทราบว่าเป็นตัวละครจากเรื่องใด

หรือป่าวครับหรือเป็นตัวละครที่สร้างเอง

ที่ผมตัดสินใจ cf เพราะว่าคิดว่าน่าจะ

เป็นเสื้อที่หายากและมีราคาที่ดีมากขึ้น

ในวันข้างหน้าแต่อีกใจก็แอบกลัวอยู่

เหมือนกันเพราะลายดูเหมือนพวก witch

ร้ายๆ ท่านคิดว่าผมคิดถูกไหมครับ

ขอปรึกษาครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่