ตามหาเพลงค่ะ ประกอบในคลิปของรายการ VRZO นานมากๆแล้ว เป็นเหมือนทำนองไม่มีเนื้อร้อง

ตามหาเพลงๆนึงค่ะเป็นอินโทร เพลงประกอบ (ขออนุญาตนะคะ) ตอนคุณปลื้ม VRZO  ขอคุณทับทิมแต่งงานกลางห้าง ซึ่งในเทปนั้นจะมีช่วงนึงของวิดีโอที่สโลโมชั่นบรรยากาศตอนขอแต่งงานแล้วมีเพลงขึ้นประมาณว่า นา นา นา นา หน่า นา น่า น้า นา นา เป็นอินโทรไม่มีเนื้อร้อง เป็นจังหวะดนตรีที่เพราะมากๆๆ เสียงผู้หญิงหวานมากๆค่ะ ตามหามานานแล้วแต่คลิปที่ขอแต่งงานถูกลบเสียใจมาก แฟนคลับVRZO หรือคนที่เคยดูคลิปนี้ถ้ามีชื่อเพลงรบกวนหน่อยนะคะ อยากฟังอีกครั้ง ขอบคุณล่วงหน้ามากๆจริงๆค่ะ TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่