จ่ายค่าเน็ต 3 BB ผิดทำไงดีคะ

พอดีเราใส่รหัวลูกค้าถูกแต่ใส่รหัสอ้างอิงผิดค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
สวัสดีค่ะ ท่านสมาชิกหมายเลข 6684801

ดิฉันขออนุญาตรับเรื่องตรวจสอบให้ท่านก่อนนะคะ รบกวนขอทราบข้อมูลชื่อ-นามสกุลผู้จดทะเบียน ,รหัสลูกค้า, หมายเลขที่สะดวกให้ติดต่อกลับ และชื่อผู้ติดต่อเข้ามาทางหลังไมค์ได้เลยค่ะ หลังจากได้รับข้อมูลตอบกลับของท่านแล้ว ทาง 3BB จะเร่งทำการตรวจสอบให้โดยเร็วที่สุดค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่