เข้าigไม่ได้ค่ะ ช่วยเราด้วยนะคะ เรารักไอจีนี้มากจริงๆ😭

กระทู้คำถาม
คือเราลบแอพที่ป้องกันตัว2ชั้นไปแล้วค่ะ เมื่อวานตอนประมาณ4ทุ่ม เราเข้าแอพclubhouse แล้วเราอยากให้มันเชื่อมกับไอจีของเราค่ะ เราก็ทำตามปกติแต่ว่าเราลืมรหัสไอจี เราเลยไปเปลี่ยนรหัสค่ะ ทุกอย่างก็ปกติ แต่พอเข้าไปในไอจีมันก็ขึ้นแบบนี้ค่ะ ( แอพที่ป้องกันตัว2ชั้นชื่อว่าDuo Mobileค่ะ )พอเราจะล็อกอินเข้าไอจีใหม่ มันก็บอกให้เรายืนยันตัวชั้นที่2ค่ะ ซึ่งเราลบแอพไปแล้ว ช่วยเราหน่อยนะคะ มันสำคัญมากจริงๆㅠㅠ

ถ้าใครสงสัยว่าไม่มีเมลเข้ามาในโทรศัพท์หรอ คือมันไม่มีค่ะมันเด้งเข้าแอพอย่างเดียวเลย เราโหลดแอพกลับมาใหม่แล้วค่ะ แต่ว่าข้อมูลหายหมดเลยค่ะเพราะก่อนลบแอพเราก็ลบบัชชีไอจีที่เชื่อมไว้กับแอพป้องกันตัว2ชั้นด้วยค่ะ ไอจีkeyเราก็จำไม่ได้ ช่วยหน่อยนะคะ ความทรงจำในไอจีนี้เราเยอะมากๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่