แปลกไหมที่อยู่ๆเราคิดว่าจูบกับคนอื่น ทั้งๆที่มีแฟนแล้ว

อาจจะฟังดูไร้สาระนะครับ ผมดูซิทคอมฉากนึง อยู่ๆผมก็นึกถึงคนคนนึงที่เคยชอบเค้า ก่อนจะมาคบกับแฟน ผมคิดว่าผมได้กอดคอแล้วจูบเค้า(ประมาณว่าอยู่ๆความคิดนี้ก็เข้ามาในหัวครับ ผมไม่เคยจูบเค้าจริงๆ) ทั้งๆที่ตอนนี้ผมมีแฟนอยู่แล้ว ช่วงนี้เราไม่ค่อยเข้าใจกันเลยครับมีปากเสียงกันบ่อย มันเกี่ยวไหมที่ทำให้ผมคิดแบบนี้
มันปกติไหมครับอาการแบบนี้ แล้วผมควรบอกแฟนผมดีไหม ผมไม่สบายใจเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่