เปลี่ยนโช๊ค PCX 2019 ยี่ห้อไหนดี?

อยากทราบว่า โช๊คเดิมยาวเท่าไหร่คะ
อยากเปลี่ยนโช๊คใหม่ เพราะตัวเดิมไม่ค่อยหนึบแล้ว
ขอรุ่นที่ราคาไม่แพงมาก

ใช้รถมา2ปี 20,000+โล  
ขับมานานมันกระทุ้งหัวสั่น หัวคลอนไปหมด กระแทกปวดทั้งหลัง ทั้งหัวเลยทีเดียว😅
แฟนหนัก 85-90 เราหนัก 52-55 คนซ้อนเป็นเรา ไม่ค่อยแบกของหนัก
เอาไว้ออกทริป ขับไปซื้อของ ประมาณนี้ค่ะ

มีคนแนะนำ yss ใครเคยใช้บ้าง ดีมั้ย ? หรือ มียี่ห้อไหนแนะนำได้บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่