ตามหาเกมFPS เกมยิงออนไลน์ บนPC

คือไม่รู้ว่าเกมนี้ปิดตัวไปหรือยัง แต่คาใจมากค่ะ เราชอบเล่นด้วยเล่นช่วงประถมหรือม.ต้นไม่รู้ แต่นานแล้ว จำได้ว่าเกมตัวละครจะน่ารักๆ มีหูกระต่ายด้วย(อาจจะไม่ใช่) เล่นออนไลน์นะคะ จำด่านได้คร่าวๆว่าห้องครัว(มั้ง) จำได้ว่าส้อมใหญ่มาก5555แล้วด่านนี้ตัวละครคนจิ๋วหรือด่านใหญ่ไปไม่รู้ จำอีกด่านได้คือเหมือนท่าเรือมั้งคะ มีทะเล จำโหมดนี้ได้ ที่เริ่มเกมจะสุ่มคนเป็นหมาป่า แล้วต้องไปแพร่เชื้อให้คนอื่น หมาป่าจะมีตัวหนึ่งที่ถึกมากเหมือนจ่าฝูง คือคาใจมาก หาจนอยากร้องแล้วค่ะ ;w;;;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่