ช่วยทำนายฝันให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ขออนุญาตนะค่ะ เสียสละเวลาอ่านหน่อยค่ะ ช่วยทำนายฝันให้หน่อยค่ะ ฝันประมานตี3ใกล้ตี4 เลยสะดุ้งตื่นมาโพสต์🙏🏻🥺🥺
📍เราฝันว่า แฟนเราโดนรถชนตาย แล้วทีนี้เราก็ใส่บาตทำบุญให้เขาเหมือนในรูปเลยค่ะ แต่ใส่กลางน้ำพระ3-4องค์ พอใส่บาตอะไรปกติแล้วเราคิดถึงแฟนมาก พระท่านเลยบอกว่าคนชนหนะเขาชนเข้าเต็มๆเลยนะ  พระท่านจุดเรียกวิญญาณมาแล้วแต่มาไม่ได้ เพราะว่าแม่แฟนไปเอาอะไรมาหรือมีสิ่งใดสิ่งหนึ่งไม่ให้วิญญาณของแฟนมา  📍พอสดุ้งตื่นเราก็เลยขนลุกรู้สึกว่าเหมือนจริงจัง เราเลยไปหาในเน็ตเขาบอกว่าฝันเห็นพระจะมีโชค เราปีชงแต่ไม่ชง100%นะค่ะ พึ่งโดนรถชนมา2วันก่อนกับแฟน เลยอยากรู้ว่าฝันแบบนี้จะแปลว่าอะไร จะหมดเคราะจริงไหมค่ะ มีใครทำนายได้ไหมตกใจมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่