แมวฉี่ขี้ใส่ที่นอนทำไงดีคะสงสารน้อง😭

กระทู้คำถาม
น้องชื่อ สำลีค่ะ ไม่ทราบอายุน้องเลย เป็นแมวดำที่แม่เจอเพราะมันมาปนเปียนบ่อย เลี้ยงน้องตั้งแต่ เราอยู่ป6 จนตอนนี้ ม3 แล้วค่ะ 
5วันนี้น้องขี้ใส่ที่นอนค่ะ จนแม่ไล่ออกจากบ้านแต่ก็ยังสงสารเพราะน้องเจ็บแผล พอให้เข้าน้องก็มาขี้ ก่อนจะขี้น้อง ชอบมองตรงประตู เมื่อก่อนน้องไม่เคยเป็นแบบนี้เลยค่ะ เวลามาที่นอนจะนอนปกติจะเล่นบ้าง นอนน่ารักสุดๆเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่