อายุ14ควรออกรถไหม?

ตามกระถู้เลย ผมอายุ14ควรออกรถมอไซไหม  รถ 150 grขอพูดก่อนว่า ผมทำงานขายพิซซ่าเป็นของตัวเองแต่พอดีคนที่มาซื้อผมไม่ค่อยสะดวกมาเองเลยต้องไปส่ง แต่ไปส่งก็ต้องให้ยาทไปหรือขับรถไปเอง แล้วโดนพ่อแม่ว่า เอารถคนอื่นมันอัรตราย(แต่ผมขับรถได้) ผมเลยอยากจะถามว่าควรออกรถไหม หรือ รอ หรือยังไง เพราะบวกกับเวลาไปขายของมันช้าด้วย ไม่ได้ไปแว้นด้วยส่วนมากอยู่บ้าน พี่ๆมีความคิดเห็นยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่