จำเป็นต้องเอา passport เล่มเก่าทุกเล่มไปตอนเข้าอเมริกามั้ยคะ?

ตามหัวข้อเลยค่า

พอดีป้าของจขกท.กำลังกลจะไปอเมริกา แต่นางทำpassport เล่มเก่าหายไปเล่มนึงค่ะ ทีนี้นางเลยกังวลว่าตอนเข้าเมกา ต.ม. เค้าจะขอดู passport เล่มเก่าด้วยมั้ย เพราะนางมีประวัติเข้าเมกามาแล้วใน passport เล่มเก่าที่หายค่ะ

รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ

ปล.วีซ่าที่คุณป้าจะใช้เข้าเมการอบนี้อยู่ในเล่มที่ไม่ได้ทำหายค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่