ซื้อipadเเถมปากกามั้ยครับเเล้วถ้าอยากซื้อipad pro 2021 จะเอามาใช้เเทน Note Bookได้มั้ยครับ

ตอนนี้ผมกำลังตัดสินใจว่าจะซื้ออะไรดีระหว่าง Note Book กับ ipad เพราะผมกำลังจะเข้ามหาลัยกะว่าจะต่อสถาปัตย์​เท่าที่ดูมาเหมือนว่าตัวipad pro2021มันใช้ชิปM1ซึงเป็นตัวเดียวกันกับที่ใช้ในMac Bookบางรู่นผมเลยอยากรู้ว่าซื้ออะไรมันจะคุ้มค่าที่สุดผมกะจะใช้จนจบมหาลัยเลย

ส่วนตัวผมอยู่ม.5อยากเข้าคณะสถาปัต​ย์มันต้องใช้อะไรระหว่างipadดีกับ Note Book ถึงจะคุ้มค่า​ที่สุด

*รบกวนผู้รู้ช่วยให้คำตอบด้วยครับ*🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่