คิดยังไง ถ้าแฟนเรามือ...

อยากรู้ความคิดเห็นของอีกฝ่ายทั้ง ผช และ ผญ ถ้าสมมติพึ่งคบกับแฟน มาวันนึงนัดเจอกัน  เราขอจับมือแฟน  แต่แฟนเรามือด้าน คุณที่เป็นแฟนรู้สึกอย่างไร โอเคมั้ยถ้าแฟนเรามือด้าน อันนี้บอกไว้ก่อนเลยนะคะที่อยากถาม เพราะ เราเป็นคนมือด้านค่ะ5555555 เพราะทำงาน งานส่วนมากก็ช่วยที่บ้าน ยกตะเข่งมะม่วง ใช้จอบถากหญ้า  ทุบหินบ้าง ทำบ้านก็ยกหินยกทราย ผสมปูนช่วยเค้า เวลาทำงานก็ไม่ค่อยชอบใส่ถุงมือเพราะไม่ถนัด เลยทำให้มือเราด้านค่ะ แห้งด้วย แรกๆก็ไม่คิดอะไร  หลังๆมามันรู้สึกมือด้านมาก เป็น2ข้างแล้วก็ทุกนิ้วเลยค่ะ 555555 เราก็อายุจะ21แล้ว เผื่อมีแฟนแล้วแฟนขอจับมือ ก็เลยอยากรู้ความคิดเห็นของคนอื่นๆค่ะ  ช่วยตอบหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่