วิธีการยกเลิก Online direct debit ใครพอทราบบ้าง

เนื่องจากเข้าไปดูในบัญชี ธ.กสิกรไทยแล้วพบว่ามีรายการหักบัญชีไปเลยสงสัยกดเข้าไปดูรายละเอียดช่องทางขึ้นว่า Online direct debit ก็เลยอยากทราบว่าเพื่อนสมาชิกท่านไหนทราบบ้างว่าเกิดจากอะไรทำไมธนาคารถึงหัก ส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็นค่าธรรมเนียมเพราะมีเศษสตางค์ด้วย ก็เลยเข้าไปอ่านในกระทู้บางกระทู้บอกว่าเป็นค่าธรรมเนียมที่เราผูกบัญชีไว้กับ True wallet แต่ทุกทีสั่งของออนไลน์ก็ไม่เคยถูกหักนะครับ.. แต่ครั้งนี้โดยหักก็เลยงง.. ถ้าเราต้องการยกเลิกต้องทำอย่างไรครับ / ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่