เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากเล่น Lancer EVO เริ่มยังไงดีครับตัวไหนน่าเล่น

ผมอยากทราบว่าปกติถ้าจะเล่น evo รถแปลงควรจะรู้อะไรก่อนมั่งอ่ะครับแล้ว evo ตัวไหนไม่น่าเล่นแล้วตัวไหนน่าเล่นตัวไหน lancer ธรรมดาแปลงไม่ได้บ้างรึเปล่าครับ
โดยส่วนตัวสนใจใน evo  3 ,5 ,6
เลยยังไม่แน่ใจว่าจะซื้อ lancer รุ่นไหนมาทำดี
ฝากช่วยแนะนำร้านแปลงดีๆให้ทีด้วยครับ
อยากเข้าวงการณ์รถซิ่งแต่ยับไม่มีเงินมากพอกำลังเรียนอยู่ครับ

ปล.เล่นของแท้ไม่ไหว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่