เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เมื่อไหร่แผลผ่าตัดจะแห้ง

พอดีหมาเรา ผ่าตัดทำหมันแล้วไหมแตก ต้องไปเย็บอีกรอบ ตอนนี้อยู่คลีนิควันที่7 วันแล้วค่ะ น้ำซึมจากแผลน้อยลงเรื่อยๆ 

ตอนนี้มีแต่ตรงลูกศรนั้นแหล่ะคะ ที่มีน้ำซึมออกมาอยู่ แต่ไม่เต็มก็อช คุณหมอทำแผลให้เช้าเย็น อยากรู้ว่าอีกนานไหมคะ แผลจะแห้ง สงสารน้องไปอยู่คลีนิค
นานแล้ว ไม่เคยห่างเจ้าของด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่