เปิดบัญชีฝากออมทรัพย์ต้องใช้เบอร์โทรที่ลงทะเบียนเป็นชื่อเราสมัครแอพscbมั้ยคะ

เราพึ่งไปปิดบัญชีเงินฝากที่เป็น ด.ญ. มา แล้วพนักงานจะเปิดบัญชีใหม่ให้ แต่เขาบอกว่าเบอร์โทรศัพท์เราไม่ได้ลงทะเบียนเป็นชื่อเราเลยสมัครหรือยืนยันตัวตนไม่ได้ เลยจำเป็นต้องปิดบัญชีแล้วเอาเงินไปฝากอีกธนาคาร แต่ก่อนหน้านี้เราก็พึ่งเปิดของกรุงไทยมาด้วยเบอร์เดียวกันแต่ทำไมไม่มีปัญหาเลยคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่