การที่เราคอสเพลเป็นตัวละครบางเราสามารถเอาฟิลเตอ์มาติดที่หน้าได้ไหมคะ

คือตามหัวข้อเลยค่ะ ความงงของตัวเพราะตัวเราเองก้ไม่แน่ใจว่ามันผิดรึ เพราะส่วนตัวมีความคิดเห้นแบ่งสองฝ่ายคือ 
1. ผิดเพราะ การคอสตัวคือต้องให้คล้ายตัวละครให้มากที่สุด ไม่สามรถครีเอทได้ 
กับ
2. มันก็ผิดไม่มากเพราะ มันเป็นการเสริมความมั่นให้กับเองไปในตัว และสร้างผลงานในแบบของตัวเองออกมา
กับ
3. มันเป็นความคิดส่วนบุคคล
เนี่ยถึงทำให้งงงวยยมากๆ รบกวนช่วยให้คำตอบทีนะะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่