ถ้าสมัครทรูมันนี่วอลเล็ทเพื่อเปิด บช. KKP Start Saving อย่างเดียว โดยไม่ใช้จ่ายอะไรผ่านแอพเลย จะถูกระงับการใช้งานไหม

กระทู้คำถาม
ทรูมันนี่วอลเล็ทมีข้อบังคับไหมว่าต้องมีเงินขั้นต่ำอยู่ในวอลเล็ทเท่าไร  และบังคับไหมว่าต้องเคลื่อนไหวภายในระยะเวลาเท่าไหร่ ถ้าเราใช้งานแค่ KKP Start Saving อย่างเดียวได้ไหม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับท่านสมาชิกหมายเลข  2660764   หากมีการเข้าใช้งานในแอปหรือทำรายการต่างๆ บัญชีจะไม่ถูกระงับและไม่มียอดเงินขั่นต่ำในบัญชีครับ แต่หากไม่มีการเข้าใช้งานบัญชีหรือไม่มีการเคลื่อนไหวเกิน 6 เดือน  จะมีค่ารักษาบัญชี 20 บาทต่อเดือนและบัญชีจะถูกลบอัตโนมัติครับ สามารถดูรายละเอียดได้ที่ www.truemoney.com/rates/
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่