เน็ตบ้านเก่า + ทีวี เป็นทรู แต่พอขอยกเลิก ...

ทีวีบ้านเก่า ไม่ได้ดูเลยค่ะ เลยจำไม่ได้ว่ากล่อง จำได้ว่ามีการ์ดเสียบอยู่นั้นไปอยู่ที่ไหน ตอนนี้กำลังเก็บบ้านให้เรียบร้อย แล้วพยายามหาดูอีกรอบค่ะ แต่กระนั้น เราใช้ทรูมาตั้งแต่ทรูวิชั่นยังไม่มี ตอนนี้ที่ บ.อยู่ได้เพราะว่าสิ่งนี้รึเปล่าคะ ยกเลิกไม่ได้  ถ้าไม่นำอุปกรณ์มาคืน เสียค่าบริการ ก็แพงกว่าหลายค่าย  ค่าเสื่อมคือ ??? อะไรไม่ทราบ ไม่รู้ และนี่คือที่พนักงานเขียนให้ค่ะ  เห็นว่าโดนกันหลายคน ฝากไปบอกถึงผู้บริหารนะคะ อ่านดู คนในพันทิพย์ โดนกันหลายคน ทรูบอก 'ยืม' แล้วต้อง 'คืน' แต่ความรู้สึกลูกค้า เสียไปแล้ว คืนไม่ได้นะคะ แล้วยิ่งบอกต่อ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่