[หมอตั้มปากหมาพยากรณ์] โสดไร้รัก ผลักรายจ่าย ก่ายหน้าผาก บากทนฝืน กลืนทุกข์ ลุกขึ้นสู้ วอนขอเลือก 14 ลมหายใจ

กระทู้คำถาม
กระทู้นี้รับเลือก 14 ลมหายใจ  ตอบตามลำดับ 1-7 เหลืออีก 7 ลมหายใจจะเลือกสุ่มตอบให้เด้อครับ                                                                                        เช่นเดิมง่ายๆ เพียงตั้งคำถามให้ชัดเจนที่สุดในโลกใบนี้มาเพียง 1 คำถามพร้อมกับเลือกเลขมาเพียง 1 เลขๆมี 1-22 เท่านั้น                                                   คำตอบขึ้นอยู่ที่คำถามดั้งนั้นไม่ควรตั้งคำถามซับซ้อนมาเด้อครับ กระทู้นี้รับน้อยแต่จากนี้ไปจะมาอัพตั้งกระทู้บ่อยๆขึ้นเด้อครับ .                                      กระทู้นี้ตอบไม่เกิน 3 วันจากวันที่ตั้งกระทู้เด้อครับ.. อย่าเพิ่งลบคำถามจนกว่าหมอตั้มจะปิดกระทู้เด้อครับผม 

ดวงแท้จริงกันแล้วก่อเกิดขึ้นมาจากตัวของเราเองส่วนใหญ่กับสิ่งรอบข้าง ดั้งนั้นหากอยากดวงดีก็เพียงเปลี่ยนแปลงความคิดมุมมองดีๆ 
          แล้วลงมือทำกันเท่านั้น  เพียงแค่นี้ดวงก็ดีขึ้นมาแล้วล่ะเด้อครับ                                                                                                                                                   การดูดวงนั้นมิควรให้ดวงหรือโชคชะตานำพากันไปเลย ตัวเราเองเท่านั้นครับที่จะขับเคลื่อนแก้ไขปัญหาต่างๆได้ดี                                                                        ต้องขอกราบอภัยสำหรับสมาชิกที่ไม่ถูกเลือกตอบให้ด้วยนะครับผม                                                                                                                                           
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 61
หมอตั้มตอบครบแล้วเด้อครับ จะเลือกแถมตอบให้อีกนิดหน่อยเด้อครับ ต้องขอกราบอภัยสำหรับท่านที่ไม่ถูกเลือกตอบด้วยนะครับผม ..หลิ่วตา
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่