ยกเลิกการจอง agoda

กระทู้คำถาม
คือเรากดจองที่พักไปค่ะ แล้วไปเลือกการชำระเงินแบบ online banking แล้วมันเด้งเข้าสู่หน้าเว็บไซต์ธนาคาร เราจึงกดออกมาค่ะ ทีนี้เราต้องการจะชำระเงินแต่ไม่มีปุ่มให้ชำระเงินเลยค่ะ แล้วพอจะยกเลิกเพื่อจองใหม่ก็ยกเลิกไม่ได้อีก มันขึ้นแค่ว่ากำลังดำเนินการ เราไปได้กรอกข้อมูลบัตรหรือข้อมูลธนาคารไว้เลยนะคะ ต้องทำยังไงหรือติดต่อทางไหนคะ หรือถ้าถึงเวลาทางแอพก็จะยกเลิกการจองให้เราเอง เพราะเราไม่ดำเนินการจ่ายเงิน หรือยังไงเหรอคะ เป็นการใช้งานครั้งแรกเลยงงค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่