ยางเดิมpcxที่มากับร้านมียางในมั้ยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือวันนี้โดนเหล็กแทงล้อหลังมาค่ะเราก็เลย โพสต์ลงเฟซบุ๊คเราว่าโดนดีเข้าแล้ว แล้วมีรุ่นพี่ผู้ชาย แชทมาถามว่าไปโดนอะไรมาก็เลยตอบไปว่ายางรั่วโดนเหล็กแทง รูใหญ่ด้วย เราเลยบ่นว่าจะเปลี่ยนเลนก็ต้องหมดเงินเยอะ ต้องรอสิ้นเดือน นางเลยบอกให้ว่าไปร้านแบ้วบอกเค้าว่าเปลี่ยนยางใน สรุปมันมียางในรึป่าวคะสอบถามผู้รู้ เท่าที่ได้ยินผ่านๆหูมาต่างบอกไม่มี ฝากมาเม้นต์ให้ความรู้กันได้นะคะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่