เราจะให้อภัยคนที่เคยนอกใจเราได้จริงๆหรอคะ

กระทู้คำถาม
เราคบแฟนคนนี้มา 3 ปีกว่า คบกันตั้งแต่เรียนอยู่ จนเรียนจบ เขาได้งาน ทำไม่ถึงเดือนค่ะ เขาก็เปลี่ยนไป สุดท้ายเราจับส่ามีคนอื่นเลยเลิกกัน แล้วเขาก็ขอกลับมาขอคืนดี เราก็ยังให้อภัย แต่ในทุกๆเรื่องของเขาที่เคยนอกใจไปเอากับคนอื่นมันวนอยู่ในหัวทุกวันๆ จนเราไม่ไหว อยากที่เลิกกันจริงๆ แต่เขาไม่ยอมไป เราควรทำยังไงคะ? เราต้องเด็ดดขาด หรือจัดการความรู้สึกนี้ยังไงคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่