1.9 offroad จะไหวไหมครับ ?

กระทู้คำถาม
ขออนุญาตสอบถามพี่ๆน้าๆทุกๆท่าน
ที่เคารพครับ ผมซื้อ D-max hilander 1.9 cab รุ่น  LDA ปี 2021 อยากจะถามว่า ท่ากรณีรถเดิมๆไม่แต่งภายใน อยากแต่งแค่ล้อ ออฟโรด ขอบ 16
ใส่ยางเบอร์ AT 265/65 R16 กับเครื่อง 1.9
เดิมๆไม่แต่งกล่องไฟ คันเร่งไฟฟ้าเนี้ย เดิมๆจะไหวไหมครับ พี่ๆท่านใดเคยใส่เคยมีประสบการณ์
ช่วยแนะนำน้องหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณ
เป็นอย่างสูงมากๆครับ ผิดพลาดประการใด ขออภัย
มา ณ ทีนี่ด้วยครับ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่