หาอนิเมะเรื่องนี้ค่ะ อยากดูมาก

คือเราเห็นอนิเมะเรื่องนี้ในfacebook ไม่ได้เซฟไว้ มันเป็นช็อต1 ที่จำได้คือ มีเด็กผู้ชายผมขาว เข้าเรียนใหม่แล้วโรงเรียนไม่ให้ใส่เครื่องประดับมาโรงเรียน น้องใส่แว่นมาแล้วอาจาร์จะให้น้องถอด น้องไม่ถอดแต่จะย้ายโรงเรียนแทน ประมาณนี้ค่ะ ในเรื่องเหมือนน้องยิงปืนด้วยอ่ะ ช่วยหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
World Trigger รึป่าวคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่