@@@@ กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๒๘๐/๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๒ ประจำวันพฤหัสบดีที่ ๐๗ ตุลาคม พ.ศ. ๒๕๖๔ @@@@

สวัสดีคุณปร้า คุณน้า ทุกท่านครับ

วันนี้ผมรับหน้าที่ตั้งกระทู้โพสต์ไปเรื่อยฯ ต่อจากคุญปร้า 6678155 ผมขอเชิญทุกท่านมาร่วมกันโพสต์ภาพในหัวข้อ "แปลงภาพสีเป็นขาวดํา" 

กระทู้นี้ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์  
จะเป็นภาพเก่าหรือภาพใหม่ก็ไม่ว่ากัน ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวยงาม ภาพจะสวยหรือไม่สวยไม่สำคัญ 
ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ครับ

พร้อมแล้วก็มาเริ่มกันเลยครับ

และผมขอมอบไม้ต่อให้กับความเห็นที่ ๓ ที่วินาทีของเวลาที่โพสต์เป็นเลขคี่  
หากเมื่อถึงเวลา ๑๓.๐๐ น. แล้วไซร้ ยังไม่มีใครเข้าข่ายตามที่กำหนดไว้ ผมขอมอบหน้าที่การตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้ให้แก่เจ้าของภาพ คห.๓ ครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่