ขอรายละเอียดเปรียบเทียบแพ็คเกจ AIS 5G Max Speed กับ AIS 5G One Plan for iPhone

กระทู้คำถาม
รบกวน CC AIS ครับ ผมจอง iPhone13 กับทาง AIS ไป นัดรับเครื่องวันอาทิตย์นี้ วันนี้มีข้อความเชิญชวนให้สมัคร AIS 5G One Plan for iPhone มา

ปกติผมใช้แพ็คเกจ 5G Max Speed 1199 อยู่แล้ว ถ้าเปรียบเทียบกับตัวที่เสนอมาข้างต้นในราคาเท่ากัน มีอะไรที่ดีกว่าที่ทำให้ผมควรเปลี่ยนตามแพ็คเกจที่เสนอมาไหมครับ แล้วถ้าเปลี่ยนแล้วซิมเสริมที่มีอยู่เดิมต้องเปลี่ยนเบอร์ไหม (ถ้าเปลี่ยนแล้วยุ่งยากอาจจะไม่พิจารณาครับ)

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่