สงสัยครับ ผมกำลังหาข้อมูลการย้ายจาก Android ไป IOS ข้อมูลทางการเงินเช่นบัตรเครดิต มันจะมาด้วยไหมครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้โหลด app move to ios รอไว้แล้วครับแต่ผมสงสัยพวกข้อมูลบัตรเครดิตที่ผูกไว้ใน google play และ app ที่มี in app purchase เช่น Netflix, Spotify ที่คิดเงินจากบัตรเครดิตถ้าย้ายข้อมูลเสร็จ พวกนี้มันจะมาใน apple id เลยไหมครับ เหรอผมต้องกดยกเลิก แล้วค่อยมาสมัครใหม่บน App store ใหม่
แสดงความคิดเห็น