คือเราโดนเรียกเก็บเงินจากapple แต่เราจะจ่ายกับทางค่าโทรศัพท์

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่าคือเราอะจะผูกจ่ายค่าบริการของappleกับทางค่ายโทรศัพท์แต่ทีนี้คือเราอะจ่ายค่าโทรศัพท์ครบทุกเดือนแล้ว แต่มันขึ้นแบบในรูปเลยค่ะ เราทำอะไรได้บ้างคะ คือตอนนี้เราอับเดตแอพไม่ได้เลย เราจำเป็นต้องใช้แอพในเครื่องอะค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
[Update 06/10/2021 17.07 น.]ลูกโป่งน้องฟ้าได้รับข้อมูล คุณ"สมาชิกหมายเลข 4865876" พร้อมช่วยตรวจสอบและแนะนำการยกเลิกบริการเสริม/แอพพลิเคชั่น เพิ่มเติมแล้วค่ะ

ไข่ดาว  น้องฟ้าดูแลให้นะคะ รบกวนคุณ"สมาชิกหมายเลข 4865876" แจ้งเบอร์, ชื่อ-สกุล พร้อมแนบลิ้งค์กระทู้นี้มาทางหลังไมค์ได้เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่