ท้องตอนอายุ15

คือหนูท้องได้4-5เดือนเเล้วคะปรึษาเเม่เเล้วเเต่เค้าต้องการให้เอาออกแต่กลัวบาปเเละอยากเก็บไว้ที่บ้านเราฐานะไม่ค่อยมีมากเเล้วเราก็เป็นความหวังของตาที่เลี้ยงเรามาเราก็ไม่อยากไห้ท่านเสียใจจึงปรึษาแม่เเม่จึงคิดที่จะไห้เอาออกปรึษาครอบครัวฝ่ายขชายยบอกไห้เอาไว้เราควรทำยังใงดีคะถ้าพากันหนีแฟนจะมีความผิดทั้ยเเฟนอายุ17เราอายุ15้ราอายุไล่ๆกันควรทำยังใงจะเอาฝ่ายขายมาปนึษากับตาก็กลัวเพราะตาเป็นคนที่ไม่ชอบเรื่องแบบนี้เพรสะเรื่องมีแฟนเค้าก็ห้ามอยูาเเล้งเึ้าไม่ชอบเเละเค้าเคยพูดว่าถ้าท้องเค้าจะตีอะไรประมาณนี้ค่ะควรทำใงดีค่ะ
#พิมพ์ไม่ถูกขออภัยนะคะพึ่งเป็นครั้งเเรก
#ขอบคุณมากค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 11
เชื่อแม่ค่ะ ไม่เกิน 12 สัปดาห์เอาออกทันค่ะ โทรขอคำแนะนำกับ 1663 นะคะ เก็บไว้แล้วคลอดทั้งๆ ที่การเงินไม่พร้อมบาปกว่าค่ะ บาปนี้จะตกที่ลูก ลูกเกิดมาอดๆ อยากๆ อยากได้ของเล่นแต่แม่ซื้อให้ไม่ได้ ลูกจะมีความสุขได้ยังไง เด็กไม่ได้โตด้วยนมแม่อย่างเดียว ฝั่ง ผช ก็คิดแค่กลัวบาปนั่นแหละ กลัวผีเด็ก กลัวตกนรก แต่ถ้าคุณเลิกกัน คุณกับลูกจะตกนรกบนดินแน่นอน การเงินวันนี้ไม่พร้อมอย่าคิดถึงการลืมตาอ้าปากในอนาคต เลี้ยงเด็กคนนึงใช้เงินเยอะมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่