รบกวนสอบถามเรื่องErrorหน่อยค่า🥺

กระทู้คำถาม
The Industry Ministry (a) has told to come up with (b)a better plan for reforming the (c) troubled sugar industry (d) before being allowed to borrow more money to prop up prices.

สอบถามหน่อยค่า เราได้การบ้านมาให้หาerror ตรงที่ผิดแล้วก็ถูกหรือผิดเพราะอะไร เราหาa,b ได้แล้ว แต่c,dเราไม่รู้ว่าถูกเพราะอะไร รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่า🙏🏻
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่