ธนาคารนัดเข้าไปเซ็นสัญญาเงินกู้ หมายถึงรอไปอีกหรือกู้ผ่านแล้ว

เหมือนคำถามข้างบนเลยค่ะ  ธนาคาร โทรเข้ามานัดไปเซนสัญญาที่ยื่นกู้ไว้ 
หมายถึงสินเชื่อที่เรายื่นขอไป ได้รับการอนุมัติแล้ว   แน่นอนหรือ ว่าต้องรอการพิจารณา อีกรอบคะ 
ปล.โทรถามคอลเซนเตอร์   ได้คำตอบที่ไม่ตรง กับที่อยากรู้เท่าไร  เผื่อในนี้  มีคำตอบที่เราเข้าใจ มากกว่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่